Www kufiraraha com

Nilisikia hiyo habari hata nilipokuwa Dar mwaka juzi.

Wanaume walikuwa wanasema mwanamke akijamba ina maana yuko tayari kufanya Tigo (kulwiti/kufirwa). Baada ya muda huko myuma pana legea, haja kubwa haikai, mimavi inatoka kila saa. Lakini midume haiogopi mavi kuingia kwenye ume zao na kuwasababishia magonjwa?

waelimishe na watoto ambao hutishiwa na kuhongwa visent, kaka anampenda sana na kumlea vizuri kumbe anamuharibu wewe hujui.

kagua watoto me na ke mbele na nyuma ili nao waogope na hao waishio nao.

hawa wanaume hawapati ushauri nasaha na hawajitokezi kama wanawake wabakwao.

Yupo baba mmoja Dodoma alibakwa akitoka kulewa pombe alifariki kutokana na depression ya kufanyiwa tendo hilo.

Hivyo anapata tabu kuamua aachane naye anaona kama mbingu itashuka imuangukie, bora avumilie hivyo hivyo baadae kicha kinakuja kuchanganya.

Last modified 01-May-2018 06:09